วิสัยทัศน์/พันธกิจ/เป้าประสงค์
# | ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | |
---|---|---|---|
1 | นายสุบิน ศรีทอง | กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา | |
2 | นายประสิทธิ์ ผลพฤกษา | หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ สุขศึกษาและพลศึกษา | |
3 | หม่อมหลวงวิสุทธิพงษ์ วิไลวงศ์ | หัวหน้าภาควิชานาฏศิลป์ | |
4 | นายชัช สุวรรณเบญจางค์ | หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขานาฏศิลปโขน | |
5 | นายพิสุทธิ์ แดงเอม | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขานาฏศิลปโขน (โขนลิง) | |
6 | ว่าที่ร.ต.ชูชาติ สร้อยสังวาลย์ | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาปี่พาทย์ | |
7 | นายกมล แก้วสว่าง | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาปี่พาทย์ | |
8 | นายประเทือง สุทัตโต | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาปี่พาทย์ | |
9 | นายสุรเดช กลิ่นศรีสุข | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขานาฏศิลปโขน (โขนยักษ์) | |
10 | ว่าที่เรือตรีวีรพล ทองระอา | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขานาฏศิลปโขน (โขนลิง) | |
11 | นายดำรงค์ เชื้อเกษร | หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาปี่พาทย์ | |
12 | นายนิรันดร์ จิตรมณี | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาปี่พาทย์ | |
13 | นายบรรเลง พระยาชัย | หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาเครื่องสายไทย | |
14 | นายกิตติภพ จั่นรอด | หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาเครื่องสายไทย | |
15 | นายวุฒิเดช คีรีแลง | หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาคีตศิลป์ไทย | |
16 | นายไพรัตน์ แสงทอง | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาดนตรีสากล | |
17 | นายไพศาล ศรีชัยทุ่ง | หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | |
18 | นายชานน พรมเสือ | กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี | |
19 | ผศ.อาณัติ วงศ์จำปา | หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ คณิตศาสตร์ | |
20 | นายเจษฎากรณ์ เอี่ยมอุไร | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขานาฏศิลปโขน (โขนพระ) | |
21 | นายคทาวุธ กลิ่นพิพัฒน์ | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขานาฏศิลปโขน (โขนยักษ์) | |
22 | นายพงศธร สุธรรม | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาปีพาทย์ | |
23 | นายรณชัย นันทโชติ | กลุ่มสาระการเรียนรู้ คณิตศาสตร์ | |
24 | นายวุฒิชัย ฝางแก้ว | หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาศาสนาและวัฒนธรรม | |
25 | นายพงษ์พันธ์ สุขเล่ห์ | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขานาฏศิลปโขน (โขนลิง) | |
26 | นายเสมือน พันธ์โน | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาปี่พาทย์ | |
27 | นายพงศกร สุทัตโต | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาปี่พาทย์ | |
28 | นายปรีชา คมขำ | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขานาฏศิลปโขน (โขนยักษ์) | |
29 | นายรัตน์ฉัตร มูฮัมหมัด | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขานาฏศิลปโขน (โขนพระ) | |
30 | นายพัทร์ฐิไช เรืองเดชเกตุหิรัญ | กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี | |
31 | นายธวัชชัย พิชัยยันต์ | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาดนตรีสากล | |
32 | นายบุญถึง พระยาชัย | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาเครื่องสายไทย | |
33 | นายทรัพย์สถิตย์ ทิมสุกใส | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขานาฏศิลปโขน (โขนพระ) | |
34 | นายวันเฉลิม ปู่ซึ่ง | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาคีตศิลป์ไทย | |
35 | นายธระภัทร์ บำรุงพนิชถาวร | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ | |
36 | นายดิฎวัฒน์ กลัดเจริญ | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาดนตรีสากล | |
37 | นายอนุวัชร ร้อยมา | กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาชีพเฉพาะสาขาดนตรีสากล |